Tuyển sinh BUH

NỘI DUNG CÂU HỎI - TRẢ LỜI Gửi câu hỏi

Câu hỏi:

cho em hỏi xét tuyển theo hình thức tuyển thẳng thì vào học hệ chính quy hay hệ CLC ạ?
105 lượt xem

cho em hỏi xét tuyển theo hình thức tuyển thẳng thì vào học hệ chính quy hay hệ CLC ạ?
Trả lời:

Chào em, 
 
Với hình thức xét tuyển thẳng Trường áp dụng cho đối tượng theo quy định của Bộ Giáo dục & Đào tạo tại khoản 2, 3 Điều 7 của Quy chế tuyển sinh trình độ đại học; tuyển sinh trình độ cao đẳng ngành Giáo dục Mầm non ban hành kèm theo thông tư số 09/2020/TT-BGDĐT ngày 7 tháng 5 năm 2020. 
Nguyên tắc xét tuyển được thực hiện xét tuyển thẳng và ưu tiên xét tuyển theo quy định của Bộ Giáo dục và Đào tạo, được thể hiện cụ thể tại mục 1.8. Chính sách ưu tiên xét tuyển thẳng; ưu tiên xét tuyển tại đề án tuyển sinh của Trường. ( em xem tại file đính kèm ở thông báo: https://buh.edu.vn/thong-bao-tin-tuc/thong-tin-tuyen-sinh-dai-hoc-chinh-quy-nam-2021-truong-dai-hoc-ngan-hang-tp-hcm-ma-truong-nhs-co-dieu-chinh-19862.html) 
Trân trọng ./.

Quay lại
THAM GIA FANPAGE TUYỂN SINH ĐẠI HỌC NGÂN HÀNG TP.HCM
Thiet Ke Website